Me yasa Zabi Mu

Mai sana'a

Fasahar Fasaha ta Jiangxi ta mallaki ƙungiya mai ƙarfi da ƙwararru wacce ta mai da hankali kan Injunan kayayyakin masana'anta da ba a saka su ba da samfuran kera injuna sama da shekaru 15.

shugaban mu Mr.Zheng zhigang kuma shine jagoran mu kuma babban injiniya, An ba da lambar yabo da yawa

Muna da ƙwararrun ƙwararrun masarufi 30 masu ƙwarewar injin, injiniyoyi sama da 20 tare da fasfo da wadataccen ƙwarewar sabis na ƙasashen waje.

Manajan tallace -tallace yana da aƙalla shekaru 7 na ilimin masarrafa da ƙwarewa saboda haka nan da nan za su iya fahimtar buƙatun ku kuma su ba ku shawarar injin daidai.

Sabis guda ɗaya

Muna kan gaba don ba da shawara da aiwatar da dukkan layin sabis na "turnkey project" a cikin masana'antar. Abubuwan samfuranmu suna rufewa daga samfuran da ba a saka su ba da kera injin zuwa injin shiryawa don abokin cinikinmu ya ji daɗin sabis na tsayawa ɗaya. Za mu kasance da alhakin aikin injin gabaɗaya da inganci kuma mu guji jayayya tsakanin masu samar da injin daban -daban.

Muna da injin daban -daban tare da ƙarfin samarwa daban -daban, digiri daban -daban na sarrafa kansa ta yadda duk abokin ciniki zai iya samun injunan da suka fi dacewa waɗanda suka dace da sikelin su da ƙarfin su.

Falsafar kamfani mai ƙarfi

Manufar Fasaha ta DELE ita ce "Kyauta da Inganci sune rayuwar kasuwancinmu". A ƙarƙashin tabbaci mai inganci, mun kasance muna ba abokan ciniki mafi kyawun farashi.

Cikakken kwanciyar hankali bayan tsarin sabis na tallace -tallace yana tabbatar da abokin ciniki zai iya nemo manajan tallace -tallace da injiniyoyinku cikin sauri kuma ƙungiyarmu koyaushe za ta tallafa muku ta waya, imel, manzon nan take ko siyan kayan gyara ko gyara matsalar injin. Babu damuwa game da sabis na bayan-tallace-tallace.